Chào mừng đến với Kênh thông tin kiến thức về nông nghiệp thủy sản và chợ nông nghiệp.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 29 của 29
    Trích dẫn Gửi bởi nguyenhunghtra
    Uh. Nhat vs liều thì vậy cũng dc. Gà lúc này nuôi ai ai cũng tộng ks thấy ớn mình cũng vậy tiền thuốc thì ko rẻ nhưng chẳng còn cách nào. Uống ks xong nó ăn ít lại đỡ tốn cám hihi. Hết uống ks gà ăn ngon miệng thì đổ bột kohler kịp cho nó nữa hix.
    Ah anh 9x

nuôi gà thành công vậy. Có khi nào thử tinh lời lỗ chưa. Dạo này anh nuôi 500 em thì lãi dc bn vaayh. ko tính khấu hao chuồng trại ????
    nuôi nếu thành công thì lãi rồng đó bạn, tùy vào giá gà thịt bao nhiêu 1kg. Thí dụ 100k/1kg thì 500con lãi 25-30chai.
    Như vây đj
    À mà dạo này mùa mưa rồj bạn kẩn thận kẽo gà uốn nước dơ do mưa đọng lại thì nguy hjểm.
    Mà bạn con trai hay gái mà để kái avatar gjống bêđê quá vậy.

="9xkhoinghiep, post: 652774, member: 108148"]nuôi nếu thành công thì lãi rồng đó bạn, tùy vào giá gà thịt bao nhiêu 1kg. Thí dụ 100k/1kg thì 500con lãi 25-30chai.
    Như vây đj
    À mà dạo này mùa mưa rồj bạn kẩn thận kẽo gà uốn nước dơ do mưa đọng lại thì nguy hjểm.
    Mà bạn con trai hay gái mà để kái avatar gjống bêđê quá vậy.
    Cảm ơn bn đã nhắc nhở. Ở ngoài mình giờ đang còn nóng lắm. Ít bữa nữa thì sợ bão vào thôi. Mih hỏi ban lời lãi thực tế chứ bn ngại thì thôi. Còn thành công thì thê nào mới gọi là tcong chứ lúc nào cũng có hao hụt nên kohler cần bận tâm nhiều. Có khi nào bn xuất chuồng lãi d 25tr chua bn. Mình cứ loay xoay trong vòng luẩn quẩn này mãi. Trước

nuôi heo giờ

nuôi gà ko biết đến khi nào sẽ khá nổi đây... Mình la boy con bé đó nhí nhảnh nên chọn làm anhr avata cho vui. 9x có ng yêu chua ..

Cảm ơn bn đã nhắc nhở. Ở ngoài mình giờ đang còn nóng lắm. Ít bữa nữa thì sợ bão vào thôi. Mih hỏi ban lời lãi thực tế chứ bn ngại thì thôi. Còn thành công thì thê nào mới gọi là tcong chứ lúc nào cũng có hao hụt nên kohler cần bận tâm nhiều. Có khi nào bn xuất chuồng lãi d 25tr chua bn. Mình cứ loay xoay trong vòng luẩn quẩn này mãi. Trước

nuôi heo giờ

nuôi gà ko biết đến khi nào sẽ khá nổi đây... Mình la boy con bé đó nhí nhảnh nên chọn làm anhr avata cho vui. 9x có ng yêu chua ..
    ý mình nói thành công là nuôi phải đạt tỉ lệ hao hụt thấp, độ đồng đều cao, xuất chuồng được giá cao như vậy mới gọi là thắng.
    Mình hiện giờ không có nuôi, lúc trước nuôi thì lãi khoản 20-25tr cho 500c0n/1lứa nuôi.
    Nhìn 9x đập chai vầy là biết rồi,quen tới 4 cô một thể. Mà củng định ở giá khỏi lấy vợ lun<center><script async="" src="//pagead2.googlesyndication.com/pagead/js/adsbygoogle.js"></script>
    <!-- 336 GREEN -->
    <ins class="adsbygoogle" style="display:inline-block;width:336px;height:280px" data-ad-client="ca-pub-2881661826821897" data-ad-slot="2652890255"></ins>
    <script>
    (adsbygoogle = window.adsbygoogle || []).push({});
    </script></center>

"9xkhoinghiep, post: 652804, member: 108148"]ý mình nói thành công là nuôi phải đạt tỉ lệ hao hụt thấp, độ đồng đều cao, xuất chuồng được giá cao như vậy mới gọi là thắng.
    Mình hiện giờ không có nuôi, lúc trước nuôi thì lãi khoản 20-25tr cho 500c0n/1lứa nuôi.
    Nhìn 9x đập chai vầy là biết rồi,quen tới 4 cô một thể. Mà củng định ở giá khỏi lấy vợ lun
    Minh biet tn la nuôi dat chu nhung chăn nuôi thj thi sao tranh dc hao hut. Ở ngoài minh gia xuất bán cao lắm vì ít người nuôi với khả năng của bn thì chỉ có mà giàu to.
    Mà sao dạo này kohler nuôi nua. Chán con ga rồi ah hay là có hướng làm ăn khác. Bn thấy con gà có triển vọng ko.
    Kiếm tiền vừa phải thôi dành ít time kiếm ng yêu nữa chứ. Ở giá buồn chết rồi có hối hận cing kohler kịp. Hehe

hâm mộ a 9xkhoinghiep quá định nuôi 50- 100 con gà con thả vườn thí điểm mà k biết rõ ràng cái tên thuốc chích làm lịch cho gà sao e ra mua được..a biết rõ tên thuốc của lịch gà và chỗ mua thuốc chỉ giúp e với.. thanks a

Minh biet tn la nuôi dat chu nhung chăn nuôi thj thi sao tranh dc hao hut. Ở ngoài minh gia xuất bán cao lắm vì ít người nuôi với khả năng của bn thì chỉ có mà giàu to.
    Mà sao dạo này kohler nuôi nua. Chán con ga rồi ah hay là có hướng làm ăn khác. Bn thấy con gà có triển vọng ko.
    Kiếm tiền vừa phải thôi dành ít time kiếm ng yêu nữa chứ. Ở giá buồn chết rồi có hối hận cing kohler kịp. Hehe
    mình đang làm giám đốc 2 tờ báo lớn đấy bạn à.
    Con gà là vật nuôi truyền thống có chuyển vọng là cái chắc, mình ít vốn nên không nuôi nữa.

Trích dẫn Gửi bởi Ga_Con_Biet_Hat
    hâm mộ a 9xkhoinghiep quá định nuôi 50- 100 con gà con thả vườn thí điểm mà k biết rõ ràng cái tên thuốc chích làm lịch cho gà sao e ra mua được..a biết rõ tên thuốc của lịch gà và chỗ mua thuốc chỉ giúp e với.. thanks a
    như dầy mà củng có fan hâm mộ kakakakakakaka.
    Bạn mua thuốc thì ra cửa hàng thú y mà hỏi rồi người ta bán cho.

Trích dẫn Gửi bởi 9xkhoinghiep
    mình đang làm giám đốc 2 tờ báo lớn đấy bạn à.
    Con gà là vật nuôi truyền thống có chuyển vọng là cái chắc, mình ít vốn nên không nuôi nữa.

như dầy mà củng có fan hâm mộ kakakakakakaka.
    Bạn mua thuốc thì ra cửa hàng thú y mà hỏi rồi người ta bán cho.
    Hì. Tự dưng bỏ ngang vậy cũng hay.
    Mà con gà cũng lắm bệnh hey.
    Lúc trc bn

nuôi gà bị phân sáp nhiều kohler.
    Cái gj là làm bn đâu đầu nhất

Hì. Tự dưng bỏ ngang vậy cũng hay.
    Mà con gà cũng lắm bệnh hey.
    Lúc trc bn

nuôi gà bị phân sáp nhiều kohler.
    Cái gj là làm bn đâu đầu nhất
    đau đầu nhất là làm vắcxin và chích vắcxin. 1mìh làm lâu quá sợ mất tác dụng.
    Còn phân sáp thì ngừa hoài nên ít gặp.

nuôi heo giờ