Chào mừng đến với Kênh thông tin kiến thức về nông nghiệp thủy sản và chợ nông nghiệp.

If this is your first visit, be sure to check out the FAQ by clicking the link above. You may have to register before you can post: click the register link above to proceed.

Trang 2 của 19 Đầu tiênĐầu tiên 123412 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 189
    Trích dẫn Gửi bởi Pham Phu Khanh

Chào bạn, Nếu bạn dùng

gà ta thuần chủng của ông bà ngày xưa thì không bao giờ có thu nhập về kinh tế. Thành ra bây giờ dùng bột công nghiệp + bắp xay để gà mau lớn, để có thu nhập cao cho người chăn nuôi.
    Còn

nuôi gà kiến của ông bà ngày xưa thì quá ít lợi nhuận (8 tháng), không đủ cung cấp cho thị trường (nhà hàng, siêu thị, chợ,...). Bạn dùng thử chính xác thịt ngon như gà kiến ông bà.
    Bạn nhìn hình vậy chứ nuôi ra đến 5 - 6 tháng thì con gà mái vẫn không quá 1,6Kg mà thân hình sẽ săn chắc, lông mượt.
    Giá gà ta thuần chủng gần tết 110 nghìn/Kg

gà ta thuần chủng thịt 4 tháng tuổi, mời bác tham khảo giúp em ạ

Con này theo mình là phải oy nè, tùy gà ta vùng miền, nhưng giống này ngon đó

Trích dẫn Gửi bởi Bình nhỏ
    Con này theo mình là phải oy nè, tùy

gà ta vùng miền, nhưng giống này ngon đó
    Hì, cảm ơn bác ạ, bác

nuôi gà gì hè, giá gà ta thuần chủng này em bán tết 110 nghìn/Kg<center><script async="" src="//pagead2.googlesyndication.com/pagead/js/adsbygoogle.js"></script>
    <!-- 336 GREEN -->
    <ins class="adsbygoogle" style="display:inline-block;width:336px;height:280px" data-ad-client="ca-pub-2881661826821897" data-ad-slot="2652890255"></ins>
    <script>
    (adsbygoogle = window.adsbygoogle || []).push({});
    </script></center>

Bạn ở đâu, gần thì mua vài cặp ăn tết.

không ạ,

gà ta thuần chủng ạ, giá bán tết 110 nghìn/Kg ạ
    Giá này là lái vô mua hay là giá bạn đem ra chợ ngồi bán lẻ vậy ???

Điều quan trọng là giá xuất ra, con nó là gà j thì kệ. Vì ta nuoi gà để kiếm tiền, moi ngưòi moi ý, rát khó nói.

Trích dẫn Gửi bởi onggiaogia
    Bạn ở đâu, gần thì mua vài cặp ăn tết.
    Mình Ở Quảng Nam - Đà Nẵng nha bạn

Trích dẫn Gửi bởi Changhung113
    Điều quan trọng là giá xuất ra, con nó là gà j thì kệ. Vì ta nuoi gà để kiếm tiền, moi ngưòi moi ý, rát khó nói.
    Giá xuất ra

gà ta thuần chủng của cơ sở em là 110 nghìn/Kg gần tết bác ạ

Trích dẫn Gửi bởi mickey@
    Giá này là lái vô mua hay là giá bạn đem ra chợ ngồi bán lẻ vậy ???
    Giá bán ra thị trường cho người tiêu dùng dao động từ 100 - 110 nghìn/Kg nha bạn.

Mình Ở Quảng Nam - Đà Nẵng nha bạn

Giá xuất ra gà ta thuần chủng của cơ sở em là 110 nghìn/Kg gần tết bác ạ

Giá bán ra thị trường cho người tiêu dùng dao động từ 100 - 110 nghìn/Kg nha bạn.
    Mời bác tham khảo
    Website:http://www.gatathuanchung.com/
    Facebook:https://www.facebook.com/CoSoGiongGaTaHung/?ref=hl

Minh chi được 90k thôi, ga tren 4 tháng

Trích dẫn Gửi bởi Changhung113
    Minh chi được 90k thôi, ga tren 4 tháng
    Gà trên hình 4 tháng giá gần tết 100 - 110 nghìn/Kg đó bạn. Giá 90 gần tết ít quá . Bạn ở đâu vậy

Gà trên hình 4 tháng giá gần tết 100 - 110 nghìn/Kg đó bạn. Giá 90 gần tết ít quá . Bạn ở đâu vậy
    Mình ở long khanh_ đong nai, còn bạn?

Chào bạn, Nếu bạn dùng

gà ta thuần chủng của ông bà ngày xưa thì không bao giờ có thu nhập về kinh tế. Thành ra bây giờ dùng bột công nghiệp + bắp xay để gà mau lớn, để có thu nhập cao cho người chăn nuôi.
    Còn

nuôi gà kiến của ông bà ngày xưa thì quá ít lợi nhuận (8 tháng), không đủ cung cấp cho thị trường (nhà hàng, siêu thị, chợ,...). Bạn dùng thử chính xác thịt ngon như gà kiến ông bà.
    Bạn nhìn hình vậy chứ nuôi ra đến 5 - 6 tháng thì con gà mái vẫn không quá 1,6Kg mà thân hình sẽ săn chắc, lông mượt.
    Giá gà ta thuần chủng gần tết 110 nghìn/Kg

gà ta thuần chủng thịt 4 tháng tuổi, mời bác tham khảo giúp em ạ

gà kiến cho thím nuôi=thịt bò cũng vậy thím nhé.điện thoại em đang hư,không em đi 1 vòng chụp cho thím coi cái.không phải là mình không có cho nó ăn,mà cái tạng con gà nó vậy.à quên gà ngon,kiến chỗ em mái 120.000/1kg còn gà trống thì tùy độ đẹp thím nhá.từ 130.000-160.000/1kg thím nhá.à lại quên nữa cái dân chỗ em rất ư là khôn,đưa gà xuống chợ chỉ gần nhìn từ xa là người ta biết là con gà gì rồi.gà như bác chỗ em không có giá 110.000/kg đâu.100.000/kg là hết cỡ

còn vấn đề thuần chủng em ngĩ khó lắm mà thím chủ pic kêu 100%.từ ông bà xa xưa có khả năng thuần chủng.nhưng sau này gà ngoại lai nhiều,để được 100% không pha tạp thì hơi khó.